Táknmynd Litmyndar

Myndataka í Álfhólsskóla

Komið þið sæl. 
Táknmynd LitmyndarÞann 18.- 26.10.2010 kemur ljósmyndari frá Litmynd og myndar einstaklings- systkina- og hópmyndir af nemendum skólans. Skólinn fær svo myndir til afnota í Mentor og matarkerfi skólans.   2-3 dögum eftir að tökum líkur í skólanum fá allir nemendur myndaspjald með sínum myndum með sér heim til að sýna foreldrum.

 Þá geta þeir foreldrar sem óska farið inn á www.litmynd.is og pantað myndir.

Ef það eru einhverjar spurningar þá endilega hafið samband við Litmynd í 865-2640 eða á litmynd@litmynd.is

Kveðja Litmynd.

Hello

A photographer from Litmynd will be taking photos at school on the 18th – 26th of oktober 2010.  The photographer will take both a class photo and individual photos of all the students.  The school will receive photos for use within school and parents who wish to can also buy photos of their children.

A few days later, the students will receive a postcard showing thumbnails of their photos to show their parents.  Parents can then order photos at www.litmynd.is

Regards Litmynd.

 

Dzień dobry,

W dniach 18-26.10.2010 pojawi się w Państwa szkole fotograf z firmy Litmynd w celu zrobienia zdjęć wszystkim uczniom tej placówki. Będą to fotografie zarówno indywidualne, jak i grupowe. Szkoła otrzyma zdjęcia do użytku własnego, natomiast ok.2-3 dni po wykonaniu fotografii, każdy z uczniów dostanie pocztówkę z własnymi zdjęciami, które następnie będzie można zamówić. Rodzice, chcący nabyć fotografie swoich dzieci, będą mogli złożyć zamówienie na stronie internetowej www.litmynd.is, po otrzymaniu pocztówki.

Z pozdrowieniami

Litmynd.

 

Posted in Eldri fréttir.