Starfsmenn

Alexander Þór Gunnarsson
Stuðningsfulltrúi
Andri Þór Helgason
Aðst. forstöðumaður Frístundar
Anna Guðný Björnsdóttir
Húsvörður
Anna Pála Gísladóttir
Grunnskólakennari
Anna Björg Sigurðardóttir
Skólaliði
Arnbjörg Jóhannsdóttir
Grunnskólakennari (Fæðingarorlof)
Ágústa Ruth Ahrens Georgsdóttir
Sérkennari
Ágústa Magnea Jónsdóttir
Ritari Digranes
Árni Jónsson
Grunnskólakennari
Ása Hrund Viðarsdóttir
Umsjónakennari 5.bekk
Ásgeir Marteinsson
Íþróttakennari
Berglind Anna Sigurðardóttir
Textílkennari
Berglind Sigríður Ásgeirsdóttir
Skólasálfræðingur í Digranesi og Hjalla
Berglind Hulda Theodórsdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Bergrún Grímsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Bryndís Reynisdóttir
Sérkennari
Bylgja Björnsdóttir
Umsjónarkennari 10.bekk
Carla Alexandra Matos Meireles
Skólaliði
Daðey Arnborg Sigþórsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Dagný Annasdóttir
Talmeinafræðingur
Edda Rut Þorvaldsdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Einar Hreinn Ólafsson
Kokkur Digranesi
Einar Birgir Steinþórsson
Aðstoðarskólastjóri
Eiríkur Ólafsson
Umsjónarkennari 10.bekk
Elísabet Jónsdóttir (Leyfi skólaárið 2022-2023)
Deildarstjóri eldra stigs
Elísabet Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Elzbieta Daraszkiewicz
Skólaliði
Erla Björk Jónsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Erna Guðný Jónasdóttir
Skólaliði
Etel Colic
Stuðningsfulltrúi
Eva Katrín Kjartansdóttir
Stuðningsfulltrúi
Eygló Jósephsdóttir
Deildarstjóri verkefna
Eyja Guðrún Sigurjónsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Eyrún Ósk Harðardóttir
Frístundaleiðbeinandi
Friðbjörg Sif Grjetarsdóttir
Grunnskólakennari
Graca Maria Fernandes Lopes
Skólaliði
Guðný Björk Einarsdóttir
Aðstoðarmaður á bókasafni
Guðný Karen Ólafsdóttir
Sérkennari
Guðrún Ósk Traustadóttir
Sérkennari
Gunnhildur Leifsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Gunnur Björk Rögnvaldsdóttir
Sérkennari
H. Erla Hestnes
Skólaliði
Hafdís Erla Baldvinsdóttir
Grunnskólakennari
Hallgrímur Geir Gylfason
Umsjónarkennari 10.bekk
Hanna Lilja Egilsdóttir
Myndlistarkennari
Hanna Rut Heimisdóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Hanna Bára Kristinsdóttir
Íþróttakennari
Helga Jensen
Hjúkrunarfræðingur Digranes
Hildigunnur Jónsdóttir
Grunnskólakennari
Hlíf Arnbjörnsdóttir
Þroskaþjálfi
Hreiðar Oddsson
Grunnskólakennari
Hugi Leifsson
Grunnskólakennari
Ingibjörg Elín Ingimundardóttir
Stuðningsfulltrúi
Ingibjörg Jóhannesdóttir
Deildarstjóri yngra stigs
Ingibjörg Ólafía Ólafsdóttir (Leyfi skólaárið 2022-2023)
Grunnskólakennari
Ingibjörg Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Ingibjörg Rún Sumarliðadóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Jasna Veraja Bokan
Stuðningsfulltrúi
Joana Filipa Correia Oliveira
Aðst. í eldhúsi
Jóhann Örn Ólafsson
Kokkur Hjalla
Jóhanna Laufey Óskarsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Jón Magnússon
Íþróttakennari
Júlíus Þór Sigurjónsson
Deildarstjóri í upplýsingatækni
Kara Rún Árnadóttir Schiöth
Sérkennari
Katarzyna Beata Kubis
Sérkennari
Katarzyna Agnieszka Rabeda
Grunnskólakennari
Kolbrún Gísladóttir
Umsjónarkennari 9.bekk
Kornelía Eyrós Galecia
Skólaliði
Kristbjörg Pálsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Kristín Pálína Jóhannsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Laufey Stefánsdóttir
Sérkennari
Lenka Ptacníkova
Skákkennari
Magnea Hildur Jónsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Malla Rós Valgerðardóttir
Náms- og starfsráðgjafi. Yngsta- og unglingastig.
Margrét Ásdís Björnsdóttir
Umsjónarkennari 5.bekk
Margrét J. Magnúsdóttir
Þroskaþjálfi
Margrét Ósk Marinósdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Margrét Vignisdóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Marina Stojanovic
Stuðningsfulltrúi
María Bergmann Guðjónsdóttir
Hjúkrunarfræðingur Hjalla
María Helga Hróarsdóttir
Aðstoð í eldhúsi
María Magnúsdóttir
Ritari Hjalla
Marta Anna Graczewska
Stuðningsfulltrúi
Martin Meyer
Sérkennari
Monika Suchecka
Grunnskólakennari
Natalie Rut Don
Umsjónarkennari 5.bekk
Ólöf Ósk Óladóttir
Sérkennari
Pétur Bjarki Pétursson
Sérkennari
Piedade E. Robertina Do Rosário
Aðstoð í eldhúsi
Ragnheiður Eggertsdóttir
Grunnskólakennari
Rakel Sif Níelsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi. Mið- og unglingastig.
Renata Gardocka
Skólaliði
Rósa Ólafsdóttir (Leyfi)
Íþróttakennari
Rósa Þuríður Þorsteinsdóttir
Grunnskólakennari
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Sigríður Ólafsdóttir
Grunnskólakennari
Sigrún Bjarnadóttir
Skólastjóri
Sigrún Erla Ólafsdóttir
Deildarstjóri eldra stigs
Snorri Páll Þórðarson
Forstöðumaður Pegasus
Svala Jónsdóttir
Sérkennari
Svava Margrét Sigurðardóttir
Sérkennari
Svanfríður Sigurþórsdóttir
Grunnskólakennari
Sverrir Andrésson
Íþróttakennari
Sverrir Birkisson
Stuðningsfulltrúi
Sylvía Rós Dagsdóttir
Sérkennari
Tanja Kristín Leifsdóttir
Umsjónarkennari 9.bekk
Torfhildur Sigurðardóttir
Sérkennari
Una Birna Haukdal Ólafsdóttir
Forstöðumaður Frístundar
Þorsteinn Mar Gunnlaugsson
Umsjónarkennari 8.bekk
Þóra Kristín Hauksdóttir
Sérkennari
Þórdís Edda Guðjónsdóttir
Grunnskólakennari
Þórdís Eva Einarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Þórlaug Inga Þorvarðardóttir
Sérkennari
Þórunn Eiríksdóttir
Grunnskólakennari