Starfsmenn

Agnes Karlsdóttir
Sérkennari
Agnieszka Matuszczyk
Stuðningsfulltrúi
Agnieszka Zagórska
Skólaliði
Aldís Björgvinsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Anna Björg Sigurðardóttir
Skólaliði (leyfi)
Anna Guðný Björnsdóttir
Húsvörður
Anna Pála Gísladóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Arnbjörg Jóhannsdóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Aron Kristófer Lárusson
Stuðningsfulltrúi
Ágústa Ruth Ahrens Georgsdóttir
Sérkennari
Ágústa Magnea Jónsdóttir
Ritari Digranes
Árdís Elfa Óskarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Árni Jónsson
Grunnskólakennari
Ásdís Rún Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Berglind Sigríður Ásgeirsdóttir
Skólasálfræðingur í Digranesi og Hjalla
Berglind Hulda Theodórsdóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Berglind Sif Valdimarsdóttir
Sérkennari
Bergrún Grímsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Bjarndís Hannesdóttir
Grunnskólakennari
Bryndís Reynisdóttir
Grunnskólakennari
Brynhildur Agnarsdóttir
Ritari Hjalla
Bylgja Björnsdóttir
Umsjónarkennari 10.bekk
Carla Alexandra Matos Meireles
Skólaliði
Daðey Arnborg Sigþórsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Dagbjört Ína Guðjónsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Dagný Annasdóttir
Talmeinafræðingur
Dagur Snær Steingrímsson
Aðstoðarmaður forstöðumanns frístundar
Davíð Ásgrímsson
Umsjónarkennari 9.bekk
Donata Honkowicz Bukowska
Sérkennari
Edda Rut Þorvaldsdóttir
Umsjónarkennari (leyfi)
Einar Birgir Steinþórsson
Aðstoðarskólastjóri
Eiríkur Ólafsson
Grunnskólakennari
Elísabet Jónsdóttir
Deildarstjóri eldra stigs
Elzbieta Daraszkiewicz
Skólaliði
Erla Björk Jónsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Erna Guðný Jónasdóttir
Skólaliði
Etel Colic
Stuðningsfulltrúi
Eva Katrín Kjartansdóttir
Stuðningsfulltrúi
Ewa Wieslawa Wierzbicka
Stuðningsfulltrúi
Eygló Jósephsdóttir
Grunnskólakennari
Eyja Guðrún Sigurjónsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Eyþór Ingi Eyþórsson
Frístundaleiðbeinandi
Fjóla Kristín Ásgeirsdóttir
Matráður
Friðbjörg Sif Grjetarsdóttir
Grunnskólakennari
G. Konráð Arnmundsson
Matreiðslu- og framleiðslumeistari
Graca Maria Fernandes Lopes
Skólaliði
Guðný Björk Einarsdóttir
Aðstoðarmaður á Bókasafni
Guðný Karen Ólafsdóttir
Sérkennari
Guðrún Sigmundsdóttir
Sérkennari
Guðrún Ósk Traustadóttir
Sérkennari
Gunnhildur Leifsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
H. Erla Hestnes
Skólaliði
Hafdís Erla Baldvinsdóttir
Grunnskólakennari (Leyfi 2019 - 2020)
Halla Steinsson
Skólaliði
Halldóra Ingvarsdóttir
Þroskaþjálfi
Hallgrímur Geir Gylfason
Umsjónarkennari 10.bekk
Hanna Lilja Egilsdóttir
Stundakennari/forföll
Hanna Bára Kristinsdóttir
Íþróttakennari
Hanna Rut Heimisdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Helga Jensen
Hjúkrunarfræðingur Digranes
Hildigunnur Jónsdóttir
Grunnskólakennari
Hildur Gróa Gunnarsdóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Hlíf Arnbjörnsdóttir
Þroskaþjálfi
Hreiðar Oddsson
Grunnskólakennari
Hugi Leifsson
Grunnskólakennari
Hulda Sif Ólafsdóttir
Tónmenntakennari
Imelda Moreno Jónsson
Sérkennari
Ingibjörg Elín Ingimundardóttir
Stuðningsfulltrúi
Ingibjörg Jóhannesdóttir
Deildarstjóri yngra stigs
Ingibjörg Ólafía Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Ingibjörg Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Ingibjörg Rún Sumarliðadóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Jasna Veraja Bokan
Starfsmaður í Dægradvöl
Jóhanna Laufey Óskarsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Jón Magnússon
Íþróttakennari
Jóna Jódís Jónsdóttir
Skólaliði
Júlíus Þór Sigurjónsson
Tölvuumsjónarmaður
Kara Rún Árnadóttir Schiöth
Íþróttakennari
Katarzyna Agnieszka Rabeda
Grunnskólakennari
Karítas Þórarinsdóttir
Umsjónarkennari 5.bekk
Kolbrún Gísladóttir
Umsjónarkennari 9.bekk
Kornelía Eyrós Galecia
Skólaliði
Kristbjörg Pálsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Kristín Pálína Jóhannsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Laufey Stefánsdóttir
Sérkennari
Lenka Ptacníkova
Skákkennari
Loftur Steingrímsson
Stuðningsfulltrúi
Magnea Hildur Jónsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Malla Rós Valgerðardóttir
Náms- og starfsráðgjafi. Yngsta- og unglingastig.
Margrét J. Magnúsdóttir
Þroskaþjálfi
Margrét Ósk Marinósdóttir
Umsjónarkennari 5.bekk
Marina Stojanovic
Stuðningsfulltrúi
María Bergmann Guðjónsdóttir
Hjúkrunarfræðingur Hjalla
María Helga Hróarsdóttir
Aðstoð í eldhúsi
Marta Anna Graczewska
Stuðningsfulltrúi
Nadiia Shalimova
Stuðningsfulltrúi
Natalie Rut Don
Umsjónarkennari 3.bekk
Ólafur Brim Stefánsson
Stuðningsfulltrúi
Ólöf J. Sigurðardóttir
Stuðningsfulltrúi
Pétur Bjarki Pétursson
Sérkennari
Piedade E. Robertina Do Rosário
Aðstoð í eldhúsi
Ragnheiður Eggertsdóttir
Grunnskólakennari
Rakel Sif Níelsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi. Mið- og unglingastig.
Rakel Sigurðardóttir
Leiklistarkennari
Renata Gardocka
Skólaliði
Rósa Ólafsdóttir
Íþróttakennari
Rósa Björg Þorsteinsdóttir
Deildarstjóri sérúrræða
Rósa Þuríður Þorsteinsdóttir
Grunnskólakennari
S. Sigríður Bjarnadóttir
Grunnskólakennari
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Sigríður Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Sigrún Aadnegard
Umsjónarkennari (Leyfi 2019 - 2020)
Sigrún Bjarnadóttir
Skólastjóri
Sigrún Erla Ólafsdóttir
Deildarstjóri verkefna
Sigurlína S. Alexandersdóttir
Stuðningsfulltrúi
Silja Garðarsdóttir
Grunnskólakennari
Snorri Páll Þórðarson
Forstöðumaður Pegasus
Stefán Ó Aðalsteinsson
Grunnskólakennari
Steinarr Þór Þórðarson
Grunnskólakennari
Steinþór Andri Steinþórsson
Forstöðumaður frístundar
Svala Jónsdóttir
Sérkennari
Svanfríður Sigurþórsdóttir
Grunnskólakennari (leyfi)
Sverrir Birkisson
Stuðningsfulltrúi
Sylvía Rós Dagsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Tanja Kristín Leifsdóttir
Umsjónarkennari 9.bekk
Torfhildur Sigurðardóttir
Sérkennari
Una Kristjánsdóttir
Sérkennari
Vega Rós Guðmundsdóttir
Sérkennari
Þorbjörg Roach Gunnarsdóttir
Tónmenntakennari Digranes
Þóra Kristín Hauksdóttir
Sérkennari
Þórdís Edda Guðjónsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Þórdís Eva Einarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Þórlaug Inga Þorvarðardóttir
Sérkennari
Þórunn Eiríksdóttir
Grunnskólakennari