Starfsmenn

Agnes Karlsdóttir
Sérkennari
Agnieszka Matuszczyk
Stuðningsfulltrúi
Agnieszka Zagórska
Skólaliði
Aldís Björgvinsdóttir
Stuðningsfulltrúi (leyfi)
Anna Björg Sigurðardóttir
Skólaliði
Anna Guðný Björnsdóttir
Húsvörður Hjalla
Anna Pála Gísladóttir
Grunnskólakennari
Arnoddur Magnús Danks
Grunnskólakennari (leyfi skólaárið 2018-2019)
Axel Guðmundur Arason
Stuðningsfulltrúi
Ágústa Magnea Jónsdóttir
Ritari Digranes
Árni Jónsson
Grunnskólakennari
Ásdís Rún Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 5.bekk
Bergrún Grímsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Birgir Loftsson
Sérkennari
Brynhildur Agnarsdóttir
Ritari Hjalla
Bjarndís Hannesdóttir
Umsjónarkennari 5.bekk (leyfi)
Bylgja Björnsdóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Dagný Annasdóttir
Talmeinafræðingur
Davíð Ásgrímsson
Umsjónarkennari 10.bekk
Donata Honkowicz Bukowska
Sérkennari
Edda Rut Þorvaldsdóttir
Umsjónarkennari (leyfi)
Einar Birgir Steinþórsson
Aðstoðarskólastjóri
Eiríkur Ólafsson
Grunnskólakennari
Elísabet Jónsdóttir
Deildarstjóri eldra stigs
Elzbieta Daraszkiewicz
Skólaliði
Erna Guðný Jónasdóttir
Skólaliði
Eva Katrín Kjartansdóttir
Stuðningsfulltrúi
Ewa Wieslawa Wierzbicka
Stuðningsfulltrúi
Eygló Jósephsdóttir
Grunnskólakennari
Eyja Guðrún Sigurjónsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Fjóla Kristín Ásgeirsdóttir
Matráður
Friðbjörg Sif Grjetarsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
G. Konráð Arnmundsson
Matreiðslu- og framleiðslumeistari
Guðlaug Snorradóttir
Ráðgjafi
Guðný Björk Einarsdóttir
Aðstoðarmaður á Bókasafni
Guðný Karen Ólafsdóttir
Sérkennari
Hildur Árnadóttir
Stundakennari
Guðrún Ellertsdóttir
Grunnskólakennari
Gunnhildur Leifsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
H. Erla Hestnes
Skólaliði
Hafdís Erla Baldvinsdóttir
Grunnskólakennari
Halla Steinsson
Skólaliði
Hallgrímur Geir Gylfason
Umsjónarkennari 8.bekk
Hanna Bára Kristinsdóttir
Íþróttakennari (leyfi)
Hanna Rut Heimisdóttir
Forstöðumaður Dægradvalar (leyfi)
Haraldur Anton Haraldsson
Sérkennari
Harpa Karen Hjaltadótti
Stuðningsfulltrúi
Helga Björk Gunnarsdóttir
Skólaliði
Helga Jensen
Hjúkrunarfræðingur Digranes
Hildigunnur Jónsdóttir
Grunnskólakennari
Hlíf Arnbjörnsdóttir
Þroskaþjálfi
Hreiðar Oddsson
Grunnskólakennari
Hugi Leifsson
Umsjónarkennari 6.bekk
Imelda Moreno Jónsson
Sérkennari
Inga Einarsdóttir
Sérkennari
Ingibjörg Ásta Guðmundsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Ingibjörg Elín Ingimundardóttir
Stuðningsfulltrúi
Ingibjörg Jóhannesdóttir
Deildarstjóri yngra stigs
Ingibjörg Ólafía Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 9.bekk
Ingibjörg Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Ingibjörg Rún Sumarliðadóttir
Umsjónarkennari 5.bekk
Írena Ósk Fjólmundsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Jasna Veraja Bokan
Starfsmaður í Dægradvöl
Jón Karl Kristjánsson
Húsvörður Digranes
Jón Magnússon
Íþróttakennari
Jóna Jódís Jónsdóttir
Skólaliði
Jórunn Lára Ólafsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Júlíus Þór Sigurjónsson
Tölvuumsjónarmaður
Karólína Borg Sigurðardóttir
Umsjónarkennari 6.bekk (leyfi)
Katarzyna Agnieszka Rabeda
Grunnskólakennari
Katrín Ösp Örnólfsdóttir
Sérkennari
Kolbrún Gísladóttir
Umsjónarkennari 10.bekk
Kornelía Eyrós Galecia
Skólaliði
Kristbjörg Pálsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Kristín Álfhildur Ákadóttir
Matráður
Kristín Pálína Jóhannsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Laufey Stefánsdóttir
Sérkennari
Lenka Ptacníkova
Skákkennari
Loftur Steingrímsson
Stuðningsfulltrúi
Ludmila Titova
Grunnskólakennari (leyfi)
Maggý Hrönn Hermannsdóttir
Deildarstjóri sérúrræða
Magnea Hildur Jónsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Malla Rós Valgerðardóttir
Umsjónarkennari (leyfi)
Margrét J. Magnúsdóttir
Þroskaþjálfi
Margrét Ósk Marinósdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Margrét Vala Grétarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
María Bergmann Guðjónsdóttir
Hjúkrunarfræðingur Hjalla
María Helga Hróarsdóttir
Aðstoð í eldhúsi
Ottó Valur Leifsson
Umsjónarkennari 6.bekk
Ólöf J. Sigurðardóttir
Stuðningsfulltrúi
Pétur Bjarki Pétursson
Sérkennari
Phetchada Khongchumchuen
Grunnskólakennari
Piedade E. Robertina Do Rosário
Aðstoð í eldhúsi
Ragnhildur Björk Ingvarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Rakel Sif Níelsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Renata Gardocka
Skólaliði
Rósa Ólafsdóttir
Íþróttakennari
Rósa Þuríður Þorsteinsdóttir
Grunnskólakennari
S. Sigríður Bjarnadóttir
Umsjónarkennari 10.bekk
Sara Dögg Arnardóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Sigríður Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 5.bekk
Sigrún Aadnegard
Umsjónarkennari 4.bekk
Sigrún Bjarnadóttir
Skólastjóri
Sigrún Erla Ólafsdóttir
Grunnskólakennari
Sigrún H Kristjánsdóttir
Umsjónarkennari (leyfi)
Sigurlína S. Alexandersdóttir
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólakennari
Grunnskólakennari
Snorri Páll Þórðarson
Forstöðumaður Pegasus
Sólveig Norðfjörð
Sálfræðingur Hjalla
Stefán Ó Aðalsteinsson
Grunnskólakennari
Steinarr Þór Þórðarson
Umsjónarkennari 9.bekk
Steinþór Andri Steinþórsson
Forstöðumaður dægradvalar
Svanfríður Hlín Gunnarsdóttir
Kennari
Svanfríður Sigurþórsdóttir
Grunnskólakennari
Sverrir Birkisson
Stuðningsfulltrúi
Tanja Kristín Leifsdóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Torfhildur Sigurðardóttir
Sérkennari
Una Kristjánsdóttir
Sérkennari
Vega Rós Guðmundsdóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Þórdís Edda Guðjónsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Þórdís Eva Einarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Þórunn Eiríksdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk