Starfsmenn

Agnes Karlsdóttir
Sérkennari
Agnieszka Matuszczyk
Stuðningsfulltrúi
Agnieszka Zagórska
Skólaliði
Aldís Björgvinsdóttir
Stuðningsfulltrúi (leyfi)
Anna Björg Sigurðardóttir
Skólaliði
Anna Guðný Björnsdóttir
Húsvörður Hjalla
Anna Pála Gísladóttir
Grunnskólakennari
Arnbjörg Jóhannsdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Ágústa Magnea Jónsdóttir
Ritari Digranes
Árdís Elfa Óskarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Árni Jónsson
Grunnskólakennari
Ásdís Rún Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Berglind Hulda Theodórsdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Berglind Sif Valdimarsdóttir
Sérkennari
Bergrún Grímsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Bryndís Reynisdóttir
Grunnskólakennari
Brynhildur Agnarsdóttir
Ritari Hjalla
Bjarndís Hannesdóttir
Grunnskólakennari (leyfi)
Bylgja Björnsdóttir
Umsjónarkennari 9.bekk
Carlos Xavier Deldado Costa
Stuðningsfulltrúi
Daðey Arnborg Sigþórsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Dagný Annasdóttir
Talmeinafræðingur
Dagur Snær Steingrímsson
Aðstoðarmaður forstöðumanns frístundar
Davíð Ásgrímsson
Umsjónarkennari 8.bekk
Donata Honkowicz Bukowska
Sérkennari
Edda Rut Þorvaldsdóttir
Umsjónarkennari (leyfi)
Einar Birgir Steinþórsson
Aðstoðarskólastjóri
Eiríkur Ólafsson
Umsjónarkennari 9.bekk
Elísabet Jónsdóttir
Deildarstjóri eldra stigs
Elzbieta Daraszkiewicz
Skólaliði
Erna Guðný Jónasdóttir
Skólaliði
Eva Katrín Kjartansdóttir
Stuðningsfulltrúi
Ewa Wieslawa Wierzbicka
Stuðningsfulltrúi
Eygló Jósephsdóttir
Grunnskólakennari
Eyja Guðrún Sigurjónsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Fjóla Dögg Blomsterberg
Náms- og starfsráðgjafi
Fjóla Kristín Ásgeirsdóttir
Matráður
Friðbjörg Sif Grjetarsdóttir
Grunnskólakennari
G. Konráð Arnmundsson
Matreiðslu- og framleiðslumeistari
Graca Maria Fernandes Lopes
Skólaliði
Guðný Björk Einarsdóttir
Aðstoðarmaður á Bókasafni
Guðný Karen Ólafsdóttir
Sérkennari
Gunnhildur Leifsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Guðrún Lilja Ingvarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
H. Erla Hestnes
Skólaliði
Hafdís Erla Baldvinsdóttir
Grunnskólakennari
Halla Steinsson
Skólaliði
Hallgrímur Geir Gylfason
Umsjónarkennari 9.bekk
Hanna Bára Kristinsdóttir
Íþróttakennari (leyfi)
Hanna Rut Heimisdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Harpa Karen Hjaltadótti
Stuðningsfulltrúi
Helga Björk Gunnarsdóttir
Skólaliði
Helga Björg Barðadóttir
Umsjónarkennari 5.bekk
Helga Jensen
Hjúkrunarfræðingur Digranes
Hildigunnur Jónsdóttir
Grunnskólakennari
Hildur Gróa Gunnarsdóttir
Umsjónarkennari 10.bekk
Hjördís Vigfúsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Hlíf Arnbjörnsdóttir
Þroskaþjálfi
Hreiðar Oddsson
Grunnskólakennari
Hugi Leifsson
Umsjónarkennari 5.bekk
Imelda Moreno Jónsson
Sérkennari
Inga Einarsdóttir
Sérkennari
Ingibjörg Ásta Guðmundsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Ingibjörg Elín Ingimundardóttir
Stuðningsfulltrúi
Ingibjörg Jóhannesdóttir
Deildarstjóri yngra stigs
Ingibjörg Ólafía Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 10.bekk
Ingibjörg Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Ingibjörg Rún Sumarliðadóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Írena Ósk Fjólmundsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Jasna Veraja Bokan
Starfsmaður í Dægradvöl
Jóhanna Laufey Óskarsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Jón Karl Kristjánsson
Húsvörður Digranes
Jón Magnússon
Íþróttakennari
Jóna Jódís Jónsdóttir
Skólaliði
Júlíus Þór Sigurjónsson
Tölvuumsjónarmaður
Kara Rún Árnadóttir Schiöth
Íþróttakennari
Karólína Borg Sigurðardóttir
Grunnskólakennari
Katarzyna Agnieszka Rabeda
Grunnskólakennari
Kolbrún Gísladóttir
Grunnskólakennari
Kornelía Eyrós Galecia
Skólaliði
Kristbjörg Pálsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Kristín Álfhildur Ákadóttir
Matráður
Kristín Pálína Jóhannsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Laufey Stefánsdóttir
Sérkennari
Lenka Ptacníkova
Skákkennari
Lilja Ármannsdóttir
Deildarstjóri sérúrræða
Linda Sif Þorláksdóttir
Grunnskólakennari
Loftur Steingrímsson
Stuðningsfulltrúi
Ludmila Titova
Grunnskólakennari
Magnea Hildur Jónsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Malla Rós Valgerðardóttir
Grunnskólakennari
Margrét J. Magnúsdóttir
Þroskaþjálfi
Margrét Ósk Marinósdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
María Bergmann Guðjónsdóttir
Hjúkrunarfræðingur Hjalla
María Helga Hróarsdóttir
Aðstoð í eldhúsi
Nadiia Shalimova
Stuðningsfulltrúi
Ottó Valur Leifsson
Forfallakennari
Ólöf J. Sigurðardóttir
Stuðningsfulltrúi
Pétur Bjarki Pétursson
Sérkennari
Phetchada Khongchumchuen
Grunnskólakennari
Piedade E. Robertina Do Rosário
Aðstoð í eldhúsi
Rakel Sif Níelsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Renata Gardocka
Skólaliði
Rósa Ólafsdóttir
Íþróttakennari
Rósa Þuríður Þorsteinsdóttir
Grunnskólakennari
S. Sigríður Bjarnadóttir
Grunnskólakennari
Sara Dögg Arnardóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Sigríður Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Sigrún Aadnegard
Umsjónarkennari 3.bekk
Sigrún Bjarnadóttir
Skólastjóri
Sigrún Erla Ólafsdóttir
Deildarstjóri verkefna
Sigrún H Kristjánsdóttir
Umsjónarkennari (leyfi)
Sigurlína S. Alexandersdóttir
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólakennari
Grunnskólakennari
Snorri Páll Þórðarson
Forstöðumaður Pegasus
Sólveig Norðfjörð
Sálfræðingur Hjalla
Stefán Ó Aðalsteinsson
Grunnskólakennari
Steinarr Þór Þórðarson
Umsjónarkennari 10.bekk
Steinþór Andri Steinþórsson
Forstöðumaður frístundar
Svanfríður Hlín Gunnarsdóttir
Stundakennari - skólakór
Svanfríður Sigurþórsdóttir
Grunnskólakennari
Sverrir Birkisson
Stuðningsfulltrúi
Sylvía Rós Dagsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Tanja Kristín Leifsdóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Torfhildur Sigurðardóttir
Sérkennari
Una Kristjánsdóttir
Sérkennari
Vega Rós Guðmundsdóttir
Sérkennari
Þorbjörg Roach Gunnarsdóttir
Tónmenntakennari Digranes
Þóra Kristín Hauksdóttir
Sérkennari
Þórdís Edda Guðjónsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Þórdís Eva Einarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Þórey Ásgeirsdóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Þórlaug Inga Þorvarðardóttir
Sérkennari
Þórunn Eiríksdóttir
Grunnskólakennari