Starfsmenn

Agnes Karlsdóttir
Sérkennari
Alexander Þór Gunnarsson
Stuðningsfulltrúi
Andrea Þórey Sigurðardóttir
Stuðningsfulltrúi
Andri Þór Helgason
Aðst. forstöðumaður Frístundar
Anna Guðný Björnsdóttir
Húsvörður
Anna Pála Gísladóttir
Umsjónarkennari 10.bekk
Anna Björg Sigurðardóttir
Skólaliði
Arnbjörg Jóhannsdóttir
Umsjónarkennari 5.bekk
Ágústa Ruth Ahrens Georgsdóttir
Sérkennari
Ágústa Magnea Jónsdóttir
Ritari Digranes
Árni Jónsson
Grunnskólakennari
Ása Hrund Viðarsdóttir (Leyfi)
Sérkennari
Ásdís Rún Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Berglind Anna Sigurðardóttir
Textílkennari
Berglind Sigríður Ásgeirsdóttir
Skólasálfræðingur í Digranesi og Hjalla
Berglind Hulda Theodórsdóttir (Leyfi)
Umsjónarkennari
Bergrún Grímsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Birkir Kári Sigurðarson
Stuðningsfulltrúi
Björk Varðardóttir
Íþróttakennari
Bryndís Reynisdóttir
Grunnskólakennari
Brynhildur Agnarsdóttir
Ritari Hjalla
Bylgja Björnsdóttir
Umsjónarkennari 9.bekk
Carla Alexandra Matos Meireles
Skólaliði
Daðey Arnborg Sigþórsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Dagný Annasdóttir
Talmeinafræðingur
Davíð Ásgrímsson
Umsjónarkennari 8.bekk
Donata Honkowicz Bukowska
Verkefnastjóri (leyfi)
Edda Rut Þorvaldsdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Einar Hreinn Ólafsson
Kokkur Digranesi
Einar Birgir Steinþórsson
Aðstoðarskólastjóri
Eiríkur Ólafsson
Umsjónarkennari 9.bekk
Elsa Dóróthea Kjartansdóttir
Sérkennari (íslenska sem annað mál)
Elísabet Jónsdóttir
Deildarstjóri eldra stigs
Elísabet Ólafsdóttir
Tónmenntakennari Hjalla
Elzbieta Daraszkiewicz
Skólaliði
Erla Björk Jónsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Erna Guðný Jónasdóttir
Skólaliði
Etel Colic
Stuðningsfulltrúi
Eva Katrín Kjartansdóttir
Stuðningsfulltrúi
Eygló Jósephsdóttir (Leyfi)
Grunnskólakennari
Eyja Guðrún Sigurjónsdóttir
Umsjónarkennari 4.bekk
Eyrún Ósk Harðardóttir
Frístundaleiðbeinandi
Freyja Hlín Valgeirsdóttir
Forstöðumaður Frístundar
Friðbjörg Sif Grjetarsdóttir
Grunnskólakennari
Graca Maria Fernandes Lopes
Skólaliði
Guðný Björk Einarsdóttir
Aðstoðarmaður á Bókasafni
Guðný Karen Ólafsdóttir
Sérkennari
Guðrún Ósk Traustadóttir
Sérkennari
Gunnhildur Leifsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
H. Erla Hestnes
Skólaliði
Hafdís Erla Baldvinsdóttir
Grunnskólakennari
Halla Steinsson
Skólaliði
Hallgrímur Geir Gylfason
Umsjónarkennari 9.bekk
Hanna Lilja Egilsdóttir
Forfallakennari
Hanna Rut Heimisdóttir
Umsjónarkennari 5.bekk
Helga Jensen
Hjúkrunarfræðingur Digranes
Hildigunnur Jónsdóttir
Grunnskólakennari
Hlíf Arnbjörnsdóttir
Þroskaþjálfi
Hreiðar Oddsson
Grunnskólakennari
Hugi Leifsson
Grunnskólakennari
Imelda Moreno Jónsson
Sérkennari
Ingibjörg Elín Ingimundardóttir
Stuðningsfulltrúi
Ingibjörg Jóhannesdóttir
Deildarstjóri yngra stigs
Ingibjörg Ólafía Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 10.bekk
Ingibjörg Ólafsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Ingibjörg Rún Sumarliðadóttir
Umsjónarkennari 6.bekk
Jasna Veraja Bokan
Stuðningsfulltrúi
Joana Filipa Correia Oliveira
Aðst. í eldhúsi
Jóhann Örn Ólafsson
Kokkur Hjalla
Jóhanna Laufey Óskarsdóttir
Umsjónarkennari 1.bekk
Jón Magnússon
Íþróttakennari
Júlíus Þór Sigurjónsson
Tölvuumsjónarmaður
Kara Rún Árnadóttir Schiöth
Umsjónarkennari 6.bekk
Katarzyna Agnieszka Rabeda
Grunnskólakennari
Karítas Þórarinsdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Kolbrún Gísladóttir
Umsjónarkennari 8.bekk
Kornelía Eyrós Galecia
Skólaliði
Kristbjörg Pálsdóttir
Umsjónarkennari 3.bekk
Kristín Pálína Jóhannsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Laufey Stefánsdóttir
Sérkennari
Lenka Ptacníkova
Skákkennari
Logi Tómasson
Stuðningsfulltrúi
Magnea Hildur Jónsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Malla Rós Valgerðardóttir
Náms- og starfsráðgjafi. Yngsta- og unglingastig.
Margrét J. Magnúsdóttir
Þroskaþjálfi
Margrét Ósk Marinósdóttir
Umsjónarkennari 7.bekk
Marina Stojanovic
Stuðningsfulltrúi
María Bergmann Guðjónsdóttir
Hjúkrunarfræðingur Hjalla
María Helga Hróarsdóttir
Aðstoð í eldhúsi
Marta Anna Graczewska
Stuðningsfulltrúi
Martin Meyer
Sérkennari
Monika Suchecka
Grunnskólakennari
Natalie Rut Don (Leyfi)
Umsjónarkennari
Natalía Valgeirsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Ólöf Ósk Óladóttir
Sérkennari
Pétur Bjarki Pétursson
Sérkennari
Piedade E. Robertina Do Rosário
Aðstoð í eldhúsi
Ragnheiður Eggertsdóttir
Umsjónarkennari 10.bekk
Rakel Sif Níelsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi. Mið- og unglingastig.
Renata Gardocka
Skólaliði
Rósa Ólafsdóttir
Íþróttakennari
Rósa Þuríður Þorsteinsdóttir
Grunnskólakennari
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Umsjónarkennari 2.bekk
Sigríður Ólafsdóttir
Grunnskólakennari
Sigrún Bjarnadóttir
Skólastjóri
Sigrún Erla Ólafsdóttir (Er í færðingarorlofi)
Deildarstjóri verkefna
Sigurlína S. Alexandersdóttir
Stuðningsfulltrúi
Snorri Páll Þórðarson
Forstöðumaður Pegasus
Steinarr Þór Þórðarson
Grunnskólakennari
Svala Jónsdóttir
Sérkennari
Svanfríður Sigurþórsdóttir
Grunnskólakennari
Sverrir Andrésson
Íþróttakennari
Sverrir Birkisson
Stuðningsfulltrúi
Sverrir Jensson Dalsgaard
Sérkennari
Sylvía Rós Dagsdóttir
Sérkennari
Tanja Kristín Leifsdóttir
Grunnskólakennari
Tinna Viðarsdóttir
Íþróttakennari
Torfhildur Sigurðardóttir
Sérkennari
Þorbjörg Roach Gunnarsdóttir
Tónmenntakennari Digranes
Þorsteinn Mar Gunnlaugsson
Grunnskólakennari
Þóra Kristín Hauksdóttir
Sérkennari
Þórdís Edda Guðjónsdóttir
Grunnskólakennari
Þórdís Eva Einarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Þórlaug Inga Þorvarðardóttir
Sérkennari
Þórunn Eiríksdóttir
Grunnskólakennari